Miền Nam Vùng ngoại ô đầy nắng và gió

Anyone

Binh nhất
Xin chào quý bạn và các vị lại là mình Anyone đây. Tháng 8 âm lịch mà vẫn còn xui. Xui đủ chuyện. Nên đi xả tinh sẵn xả xui luôn. Lướt Rphang thì bắt đầu hành trình từ Ngã Ba Long Thuận. Có quán cafe nghỉ trưa. Mà nhìn là không nghỉ trưa đâu. Vô thì 4 em ( 3 e trẻ, mập, xăm, da ngâm - 1 e tầm 3x, hơi hơi mập, da trắng). 3 e mập vào trước hỏi mình nhưng mình từ chối. Cuối cùng em 3x kia vô thì nhắm mắt đi đại chứ không có hy vọng gì. BJ 300k nhưng e cứ nài nỉ tới Z luôn. Tới Z thì 450k. E kêu mình mở hàng nên giảm còn 400k. Nài nỉ quá nên thôi đi luôn. Service thì…………bỏ qua đi. Anh em hiểu mà. Rời quán thì lên phía hướng cầu Trao Trảo. Có 1 quán Cát Tường mà nhìn sụp xuệ quá nên không vô. Tới đường Lò Lu thì nhớ có bài report tiệm HTGĐ có đấm lưng HJ tự động cởi. Đi qua 1 vòng không biết tiệm nào. Thấy có tiệm Hồng Hạnh nên đi vô. Có 1 chị 4x chuppy da ngăm, 1 chị 3x da trắng. Chị 4x có con 20t r, có massage body lành mạnh 100%. Ko đụng chạm. Lúc này cứ nghĩ là bị lùa gà. Nên thôi nằm im chứ ko nên đụng tay đụng chân. Chỗ massage ko rèm, lộ thiên phần đầu nên mình nghĩ lộn chỗ. Xong tính tiền 150k là hiểu lành mạnh liền. Lấy xe đi tiếp tự nhiên thấy tiệm Vân Anh. Ko lẽ đây là tiệm mà member kia nói. Vô thì thấy 2 e ( 1 mập, 1 ốm). Mình vô gội đầu rà đài thì xác định tiệm này. Gội xong e kêu qua đấm lưng, tay nghề yếu thật, đấm cho có, lật ngửa lại vừa đấm vừa xoa ciu. Mình cởi quần ra thì xóc như cái máy, mình nói e nhẹ lại thì e cũng chậm lại, vú thì cho bóp chứ ko cho se, rờ mông chứ ko cho rờ chim huống chi là móc, đầm còn mặc kín như bưng. Ông report bài trước nói tự động cởi đồ, bóp móc thoải mái vô xác nhận giùm tui nha. Chả có cảm xúc gì nên thôi đi. tiền 50k gội đầu + đấm lưng 70k + HJ 130k. Tổng 250k. Tui đưa tờ 500k. Ẻm thối tui 200k. Tui hỏi thối 250k mới đúng e. Ẻm nói cho e 50k đi, có 50k cũng keo kiệt. Xong ẻm nói thằng con ẻm tầm 5t ra tiễn khách. Vãi thật.

* chạy tiếp ra Nguyễn Xiển quẹo vào Nguyễn Văn Tăng. Chạy qua KingFood Mart tầm 100m thấy có 1 mb tầm 4x quét sân trước tiệm HTGĐ. Mặc đồ thì ngực phải nói là trắng lồng lộn. Tiệm tên Hồng Gấm, nhìn bề ngoài là 1 tiệm hớt tóc bình thường 100%. Lúc đầu tính vô cạo mặt xin zalo thôi. Ai ngờ ẻm hỏi e có cần đấm bóp ko. Mình nói có. Nứng lên r nha. Vào trong 1 phòng vách ngăn kính, liều mạng cởi hết nude luôn để dò mb coi sao. Ai ngờ mb cười. Mb bắt đầu massage khoẻ phần lưng, xuống phần đùi mông bẹn bắt đầu vuốt lướt như Orchids, 2 tay đi qua hậu môn chậm rãi và luồn qua thằng em, phần sau anh em trải nghiệm đi chứ gần 1 tiếng kể ko phê đâu. Tới lúc tính tiền thì này mới đáng quan tâm. Giá ko thể ngờ: 600k. Anh em ko nghe nhầm đâu. Anh em cho mình biết là cao hay thấp chứ theo thang điểm về skil thì mình cho 6/10. Khi ra về mb còn dặn lần sau ghé sẽ còn những điều thú vị hơn.

** chạy tiếp trên Nguyễn Văn Tăng hướng về Hoàng Hữu Nam. Nhớ tiệm HTGĐ mà a @Liu Bei report. Tiệm tên Mộc Lan nằm sát bên Gara auto365. Đúng là e này body đẹp, hở những chỗ cần hở. Nhất là vếu. Massage body lành mạnh thôi. Tick 150k/60p. Cởi hết chừa quần xì. Sau lưng chỗ giường massage có cái phòng nhỏ, mẹ ẻm, em trai ẻm, cháu ẻm cứ chạy ra chạy vô nên mất riêng tư, tính bóp mông nhẹ nhưng ngại quá. Ciu dựng đứng ẻm chỉ cười thôi.

*** Chạy lên qua ngã 3 vào sân golf tầm 20m có 1 ti HTGĐ nữa mà quên tên r. Thấy có 1 e tướng cũng loli da trắng, vào dò gội đầu xong ẻm hỏi thư giãn. Ẻm nói thư giãn tay 200k, miệng 300k. Nhưng nghe ko ổn nên thôi từ chối.

** Chạy qua ngã 3 đường vào Bệnh viện Ung Bướu 2 hướng về Bún Bò Ngọc Dung có 2 tiệm HTGĐ bên trái mà nhìn vô có 2 chị chuppy tầm 80kg nên thôi đi luôn. Tới Bún Bò Ngọc Dung thì thấy đường vắng nên vòng về lại Sài Gòn.

Tổng kết vùng ngoại ô chỉ có nhiêu đó và trải nghiệm nhờ các đàn anh đi trước để có những thông tin cho anh em diễn đàn tham khảo. Thân và tạm biệt nghen.

Hình 1 là áo vàng HTGĐ Vân Anh ( Lò Lu )
Hình 2 là áo đỏ HTGĐ Hồng Gấm ( Nguyễn Văn Tăng )

vechaiq9

Binh nhì
bởi phải thương ae q9 số khổ lắm
htgd lò lu chỉ xả lũ thôi. t đi quen thì còn bú bình móc lol đc nhưng dụ bj mãi k đc cũng 130 150k thôi
còn chỗ mb nvt thì ối dồi ôi tính tiền khiếp lắm. phê nhưng k đáng tiền k nên ghé

amung
X