Miền Trung Về thời gian khi đi massage chịch Sakura Đà nẵng

truegame88

Binh nhì
Đợt lễ vừa rồi mình có trải nghiệm ko mong muon khi đi du lịch Đà Nẵng nên chia sẻ với mọi người. Bài viết chỉ mang tính chất cảnh báo chứ ko có report nên mọi người cân nhắc khi đi massage chịch ở Sakura Nguyễn Văn Thoại Đà Nẵng.

Cụ thể là mình có đên Sakura và mua vé 1.2M bao gồm chịch và masage 1 tiếng đồng hồ (giá này so với Sg là rẻ) nhưng có trải nghiệm thất vọng. Lúc mình vào phong và xông hơi được 5' thì có 1 bé vào nhưng cục kì xấu (đen thui) nên mình bảo bé đổi người. Chờ 5' sau, có 1 bé khác vào nhưng nói giọng điệu cực kì khó chịu, ngay cả khi mình ra khỏi phong xông hơi cũng ko thèm lâý khăn đưa cho mình lau người mà còn nói "anh tự lấy khăn lau" (vcl..), nghe vậy mình cũng bảo em ko muốn làm thì anh đổi nguoi và bé cũng ok không thèm nói gì. Đợi 5' sau, có 1 bé khác vào thì em phủ đầu: anh chỉ được phép đổi 2 người và thời gian anh chỉ còn 40' thôi (má, chưa tính thời gian chờ nv hết 10' mẹ roi mà còn tính lố nữa) nghe vậy mình cũng chịu và để bé làm cho mình. Dịch vụ bé làm thì không có massage, đam bop sơ sơ ở vai mà bé cứ dụ làm nuru, mình hỏi miễn phí à nhưng bé bảo massage thêm nuru giá 800K(vcl..) Bé massage sơ sơ rồi mò cu bắt ốc tròng bao vào và chịch, được 1 lát tầm 15' bé thẳng thừng báo hêt giờ và còn nói anh muốn chơi tiếp thì mua thêm giờ không thì nói chuyện với quản lý. Ok, minh nói gọi quản lý và đợi thêm 5' thì ql lên và có nói từ khi anh vao phòng là tính giờ roi, ngay cả thời gian anh đợi nhân viên cũng tính cả thoi gian. Lúc đó mình mới chưng hững, ngay cả kiểm tra thoi gian thì chỉ mới hết 50', vì truoc khi vào quán mình đã call cho bạn nên có lưu lai thoi gian ở phone, minh có nói cho ql nhưng bên đó nói giờ tính theo đồng hồ của quán. Nghe vậy mình cũng ko biết nói gì thêm nữa và ra về.
Bài viết của mình chỉ cảnh báo cho ae có dự định đến chịch ở sakura đà nẵng thì hãy lưu ý về thời gian để cân nhắc trải nghiệm.

amung
X