Rì viu - Lần đầu tiên chơi hàng kiểu bầy đàn- truyện sưu tầm

Mr banana

Binh nhất
Tối qua mới xuyên màn đêm xong :sexy: Nay mới tỉnh táo lại chút chút review lại đêm ăn chơi đầu tiên của 1 thằng thanh niên nông thôn trước giờ chẳng biết mẹ gì tới hàng hóa kẹo ke cả. Tao review ngắn gọn súc tích thằng nào đọc được thì đọc không đọc được thì cút! :gach:

Thôi nào, vào Part 1 nhé:

Tao quen em này trên zalo (tên Nhỏ). Thấy xinh xắn kè rủ cafe mấy lần thì đều từ chối, nghĩ cũng cú nhưng thôi kệ, nó xinh mà. Thế là hôm qua cả ngày cò cưa cuối cùng tối qua tao vác thùng bia ra công viên nhậu với bạn nó. Cả nhóm 4 gái với 1 mình tao con trai.

Ra mới bất ngờ với cách nói chuyện của tụi nó, lồn cặc gì tụi nó cũng buông ra với nhau trước mặt 1 thằng người lạ như tao. Tao cũng chỉ tủm tỉm cười.

Nhậu 5 người hết 1 thùng thì bắt đầu có 1 ông bạn của tụi nó ra nữa. Trong cậu chuyện trao đổi của tụi nó thì tao biết rằng tụi nó nhậu ở cái công viên này khá thường xuyên, và chuyện có thằng quen qua zalo mang bia ra cho chúng nó nhậu như tao là điều như cơm bữa (nó không nói ra đâu nhưng từ nhiều câu chuyện tao nghiệm ra thôi)

Ông Q kia ra thì gọi thêm 1 thùng nữa ship tới với ít mồi, tổng là 400k gì đó. Ship ra thì bọn nó cứ nhìn nhau, nếu là một mối quan hệ khác thì tao sẽ giành trả tiền, cũng chả mấy đồng, chi nổi. Nhưng nãy nghe bọn nó nói kiểu vậy đâm ra tao chả buồn trả, thế là campuchia. Tao góp 100k.

Nhậu gần nửa thùng thứ 2 thì bất ngờ vl, tự dưng con G (em rau ở trên) ra chung nhóm, t ngạc nhiên vì tụi này quen nhau. Rồi t cũng làm như xa lạ. Mà tự dưng lúc này nứng c*c vl. Vì cả nhóm ngồi vs nhau mà trong khi đó mình với em G chén nhau rồi, nghĩ tới thế lại lứng.

Nói qua 1 chút, nhóm 4 đứa con gái + em G thì có Nhỏ là xinh nhất, rất xinh, m60 da trắng mặt xinh, em G kia cũng xinh chả kém. Có 1 em bạn em nhỏ cũng xinh VL, còn lại 1 em bình thường và 1 em cắt tóc con trai nhìn như less. Cả mấy con (trừ em G và em tomboy) đều mặc váy nếp ngắn kiểu học sinh nhật bản. Đùi 3 em đều to nhìn đã.

À, có em xăm chữ đéo gì ở ngực nhìn kích thích vl, xong thỉnh thoảng bọn nó còn thò qua bóp vú nhau, t ngồi mà nổ card

Nhậu hết thùng ông Q kia bảo thôi giờ về nhà anh nhậu tiếp, nhà anh có mỗi anh thoải mái. Thế là cuộc vui bắt đầu từ đây

Làm cái ảnh nhể (ảnh này là ảnh của tụi nó nhưng nhậu hôm trước, chứ hôm qua đoạn nhậu t ko chụp ảnh)

Part 2: Cuộc vui bắt đầu.
Về nhàông Q thì t ngạc nhiên vl, nhìn lão xăm trổ còi cọc mà cái nhà phốđẹp vl ( t dân xd nhé, mà còn thấyđẹp)

Vào trong nhà thì ông bảo vào phòng (ngủ) ngồi cho mát, thế là cả nhóm kéo nhau vào. T cứ gạ gạ em G tí gặp riêng nhau tí nha nhưng em đéo chịu (lúc đó hầu như cũng bắt đầu ngà ngà say rồi)

Vào trong phòng ngủ thì dường như ông Q này thiết kế cái phòng ngủ để bay lắc thì phải. Như 1 nhà nghỉ luôn, có cả thảm, cả đèn bảy màu nhấp nháy, nhạc rền rền.

Xong lão kéo tao ra, bảo: "Giờ anh em mình góp tí cho mấy chị em xả, ý chú thế nào?"
Tao nghe từ xả thì kích thích vl, vì 2 trai 5 gái mà, nghĩ tới cái viễn cảnh xả đồ như trên báo đăng các kiểu thì không kìm được lòng
-Bao nhiêu anh? Tao hỏi
-Thằng cỡ triệu rưỡi
Tự dưng nghe triệu rưỡi lòng tao có tí thắt lại, nãy hết 5 xị rồi mà giờ thêm triệu rưỡi thì tháng này tao ăn mỳ tôm mút mùa mất, thầm nghĩ vậy tao nói lại
-Giờ em ko có chuẩn bị, cũng ko cầm thẻ, chơi thì chơi thôi nhưng em cầm cái đt lại sáng mai lấy anh ha.
Lảo bảo ok, xong t nghĩ đi nghĩ lại liệu có nên chơi không, vì cuộc đời t chưa bao giờ 1 lần chơi mấy món này, mà giờ cơ hội đang như này, có nên liều chơi chuyến cho biết để có cái mai mốt còn kể với con cháu, về quê nhậu với thanh niên thôn còn có cái mà chém gió không.
Tao quyết là chơi, ra lấy xe tìm ATM gần nhất rút 1 triệu rưỡi. Phi xe máy về, gọi cửa lão ra mở, bảo tưởng chú về rồi
Bảo em qua thằng bạn mượn tiền, vì điện thoại em còn công việc lày nọ lọ chai.

Đưa triệu rưỡi cho ông Q xong tao vào ngồi với các em, lại lấy bia ra rót, bọn đó thì bắt đầu ôm nhau các kiểu quằn quại, t thì cũng ko biết bắt đầu như thế nào, phải làm gì bây giờ nên ngồi co ro một góc chờ đợi hàng về.
Đợi một hồi sốt ruột vl thì hàng về. T không quên vào zalo chát vào nhóm công ty xin nghỉ buổi sáng vì có việc gia đình :d
T thấy ông Q cầm ở tay 2-3 gói gì đó như muối biển trắng trắng, trong phòng tắt đèn bật mỗi đèn nháy nên t đéo nhìn rõ lắm.
Xong tao thấy ổng bẻ viên thuốc gì đó, đưa cho mỗi người cỡ 1 phần tư. Tao cầm ở tay mà đéo biết làm gì với nó, cũng quê vl, thì thấy em G và em xăm ngực kia bỏ miệng rót nước uống như uống thuốc :d Em nhỏ và mấy em kia không uống nhưng sau em G với em xăm ngực ép uống hết.

Tao cũng bẻ một miếng từ cái một phần tư ấy ra cỡ bằng hạt gạo bỏ vào miệng xem mùi vị như nào, thấy đắng nghét đéo khác gì viên cloroxit đau bụng. Tao cũng cố nuốt cho hết chỗ đấy, phần còn lại tao để vào góc nhà (rồi sáng ra bỏ túi quần mang về :d)

Tao ngồi chờ xem bọn kia có phản ứng gì sau khi nuốt thuốc không thì đéo thấy gì, sốt ruột vl, nghĩ trong bụng các con giời ơi phê thuốc nhanh nhanh hộ cho anh địt miếng a nôn lắm rồi.

Ngồi tí thì ông Q quay qua bảo tao "cởi đồ đi em, cởi áo ra cho mát, thoải mái đi".

Tao nghĩ trong bụng à, chắc ông Q đang mở đường cho mình đây rồi, chắc bọn này phê đồ thấy con trai ở trần thì nó lao vào đây. Thế là tao cởi lẹ cái áo sơ mi suýt thì đứt cúc, điều hòa lạnh vl nhưng t vẫn cứ cởi vậy, nghĩ bụng ngon lành rồi. Quay qua thì thấy ông kia cũng cởi áo.
Cứ ngồi đợi vậy tầm 5 phút thì t thấy em G bắt đầu giờ tay lắc lư theo nhạc, ông Q quay qua bảo bọn đó "anh em lên chưa" thì bọn đó cũng lừ đừ chả phán ứng gì, chỉ mỗi em G, thấy thế tao cũng giơ tay lên trời lắc lắc kiểu phê phê, ghé tai ông Q bảo nhỏ "Đồ anh được đấy".
Lão được thế tớp luôn "Chuyện, đồ của anh là đồ ngon nhất ở cái ĐH này đấy".

Cứ ngồi thế xong tao cứ cố cảm giác xem có thay đổi gì khi tợp cái hạt gạo kia vào không thì thấy đéo có phê pha gì cả, cũng nghĩ trong bụng nghe bảo ma túy chơi lần đầu không phê, chắc mình kiểu vậy. Xong nhìn các em cũng chả có biểu hiện gì phê mấy, tao thử đưa tay qua rờ lưng con Nhỏ thì nó gạt phắt đi. Quái lạ, sao khác những gì tao đọc báo thế này????

Lúc này tao mới để ý là ông Q cứ lấy cái giấy vệ sinh lau lau cái dĩa sứ màu trắng, lau đi lau lại miết, tao lại nghĩ trong đầu "Móa, ngáo đá là như vầy đây sao" Cứ thấy lão lau đi lau lại cái đĩa sứ, lau mãi lau hoài, mà rõ là tao thấy nó sạch lắm rồi.

Nghĩ trong đầu ăn cứt rồi, gặp thằng ngáo đá tí nó nhét tỏi vào mồm thì mai lên báo. Xong tí tao lại thấy em G qua sờ tay vào cái dĩa,xong lại cũng lau lau, tao tò mò sờ thử thì thấy cái dĩa nó nóng ran lên. Tao ngạc nhiên vì có sao lại lau lau như vậy mà dĩa nó lại nóng lên được? chẳng lẽ có chất gì đó mà lau lau như vậy là nóng. Tao cố kết nối kiến thức vật lý cấp 2 với báo đài trước giờ đưa tin thì không nghe nói gì đến vụ này cả. Thôi kệ, cứ chờ xem vậy.
Ngồi chờ thằng lol Q đó lau mãi lau hoài tầm 20-30p thì cuối cùng nó cũng sang bước tiếp theo, lúc này tao vẫn đang khươ tay múa chân với em G ra vẻ phê pha, nghĩ trong đầu buồn cười vl, kiểu gì sáng mai cũng lên Xam hỏi về cái vụ lau lau chén sứ cho nóng lên, vì Xàm nhiều rân chơi mà.

Xong rồi ông Q mới bỏ mấy cái hạt muối ra cái chén sứ, xong cứ dùng cái thẻ ATM cà đi cà lại cái nhúm muối ấy. Lại khó hiểu tập 2, cứ cà đi cà lại mãi, chắc cũng tầm 30 phút, lúc này tao lại hoảng. Tao nghĩ liệu có phải nó dùng cái chén sứ, à cái dĩa sứ đó nóng lên xong bỏ hạt muối vào đấy cho bốc hơi lên để cả đám phê chung không, cái này thì chết, vì uống thì tao có thể vứt ở góc tường được chứ mà hít chung kiểu này thì tránh kiểu gì. Xong tao lại nghĩ lỡ phê rồi lão Q này không tợp gái mà quay qua tợp mình thì bỏ mẹ, tránh sao được. Thế là lúc đó tao cứ lim dim mắt xem đầu óc mình có vấn đề gì không, nếu tao nhận thấy bất thường thì tao sẽ ra khỏi phòng ngay lập tức, chứ đến lúc không biết gì thì không ổn.

Ức chế vì cái vụ lau dĩa một thì tao ức chế vì cái vụ cà đi cà lại mười. Sốt ruột vl. Lúc này mấy ẻm đéo uống bia nữa mà nằm ôm nhau. Nghĩ trong bụng ông cứ cà cái nhúm muối đó đến khi bọn nó tỉnh bia hết thì tôi ăn lồn à. Vì thấy uống cloroxit có tác dụng đéo gì đâu.

Xong tao để ý mới thấy là ông Q cà đi cà lại để táng mịn cái bột nó ra thật nhuyễn, nhuyễn đến nỗi còn hơn cả bột mì nữa chúng mày ạ, tỉ mỉ vl.

Rồi đến lúc nó cà chán thì nó dựng lên từng luống như kiểu luống khoai trên dĩa ấy, giống như 5-7 đoạn chỉ đặt song song trên dĩa, lúc đó tao cũng đéo hiểu làm gì. Xong tao định quay qua hỏi "nỏ đâu anh sao chưa lấy ra" (vì tao tưởng là đập đá, mà đập đá thì nghe anh em trên Xam bảo là dùng nỏ gì đó) nhưng nghĩ lại sợ không phải, sợ quê nên thôi.

Chờ mãi thì nó cũng dựng xong 5-7 cái luống song song ấy. Rồi lão mới lấy ra một cái ống như điếu thuốc, mà dài gấp đôi, xong đưa qua cho em G bảo dùng đi. Lúc này là đèn tắt hết, chỉ mở mỗi cái flash điện thoại đặt ngay trên cái dĩa vừa đủ sáng mấy luống rau đó thôi. Em G mới cầm lấy và hít 1 hàng (sau này đến lượt tao mới biết cái ấy gọi là đi một đường)

Em G hít xong thì đưa qua tao, nhưng tao chỉ sang bên kia bảo đi vòng kia cho chị em dùng trước đi. Rồi lần lượt mấy ẻm kia hít hoặc ép hít cho dùng hết. Mỗi đứa một đường, một luống, đến lượt tao tao cũng hít nửa luống, rồi tao bảo với ông Q đồ này ngon nên em phải lên từ từ (chém như đúng rồi)

Tao hít xong thì ngồi cảm nhận xem nó phê như nào nhưng tao thấy chả phê gì cả, chỉ thấy đắng ở họng, tao ko manh động mà ngồi nhắm mắt cảm nhận xem mình có bị sao không thì cũng đéo thấy sao cả. Nhìn qua thì thấy em G với mấy em kia bắt đầu nhảy nhót.

Tao lại cười thầm. Hê hê, cái gì đến cũng đến, không uổng công bố mày chờ đợi, té ra phải hít cái luống này mới phê được.

Tao đợi mấy em kia nhảy nhót khoảng 5-10 phút cho nó ngấm hẳn phê hẳn rồi tao đứng lên nhảy, xong vào khoác vai bọn kia, không thấy phản ứng gì. "Ngon rồi, giờ thì chết với bố mày nhé" tao nghĩ rồi thò tay bóp vú em xăm ngực thì em nó đẩy tao ngồi thụp xuống, vãi lồn.

Tao tưởng phê rồi mà, sao bóp vú không được, nó đẩy mạnh mà tao lại đéo chuẩn bị nên ngồi thụp xuống phát may đéo chấn đầu vào tường.

amung
X