Miền Nam Quán mới MYMY MỸ HẠNH NAM. VÀ CẢM NHẬN

Raider88

Thành viên
Mấy nay thất nghiệp, buồn đời, chán nãn, muốn tìm gì đó xả tress, mà cũng mê teen thôi nay làm chuyến đi xa bờ, từ q6 xách con chiến mã cũ kĩ đi 27km xuống đó kiếm mấy em teen, 4h30 xuất phát đến 5h15 mới đến, mất 45p chạy ối giồi ơi luôn.
Cuối cùng cũng đến được đích, theo định vị Zalo chủ quán cho, tiền thân quán này cũng hót 1 thời vì nhiều teen mà giá rẻ...kkk. sao ko đã thấy mục tiêu thì lượn qua lượn lại 2 vòng khảo sát tình hình ntn, quán xế chiều khá vắng, nhìn vào cửa kính bên trong thì thấy tầm 3-4 đứa đang nằm, ngồi la liệt. Khu vực mỹ hạnh nam, đoạn này ngoài quán mymy này... thì xung quanh bán kính 1km còn có thêm 3-4 quán để bảngHTGD. Nhìn cũng có quán mấy em mặc cũng nét.
Quay trở lại quán Mymy, bước vào thế giới bên trong là thấy 7-8 đứa tầm 18-22t đang ngồi, mỗi đứa ôm 1 máy chơi game say sưa, chả thèm quan tâm có khách vào quán cho lắm, có 1 con ú ú, thấy mình vào thì hỏi: anh làm gì? Mình im ko trả lời luôn, thế là nó lấy chai nước đưa mình uống, mình hỏi nó quán có mấy người thì nó nói chỉ... có nhiêu đó (7-8 đứa).
Mình liền nói để anh uống nước anh chọn người nào được thì anh vào massa. Em nó cũng để mình ngồi. Muốn làm gì làm
... Theo cảm nhận Phong cách ăn mặc của mấy em này khá xuề xòa, kiểu nhà quê, ăn mặc đúng chất teen, mà ko hề có sự chao chuốc, hay ăn mặc quyến rũ để lôi kéo khách.
Mình cứ ngồi đó. Ko em nào bước ra chào mời, Cảm nhận mình là khách mà giống như đi ăn xin. Cung cách phục vụ khách hàng quá yếu.
Thôi ấn tượng ban đầu đã ko được thiện cảm tốt đẹp. Nó cho mình ngồi địa, thì cứ địa thôi, ngồi tầm 30p cũng địa được 1 em mình dây cây cảnh nhất trong đám. Đúng gu mình. Loli, eo thon. Mấy em còn lại có em ú ú. Em thì lùn lùn. Nói chung cái này cũng tùy gu anh em chọn. Đến thực tế quán, em nào vừa mắt thì vào việc thôi.kkk.
Vừa định kêu em váy đen vào hành sự thì má ơi, nó rũ con kia xách xe đi mua đồ ăn, đành phải để Nó đi mua về, cho nó ăn xong. Rồi kêu nó vào hành sự.
Sau khi nó về thì có 2 thằng khách mới cũng vừa vào. Mình sợ 2 khứa đó chọn mất em ngon của mình, nên mình đứng dậy, lại bàn em nó đang ăn, kêu em ăn xong thì vào với anh. Lúc này 2 khứa kia chọn 2 con quen hay sau đó và đi vào phòng. Mình mới lấy cớ xin đi toilet xem trong đó có gì ko... Ôi giới ơi...vào trong là quần áo treo đầy toilet, cả cả ren lọt khe... Nhìn kích thích vãi lozzz..
Sau đó phần chính là vào việc hành sự, em này tên Trâm, quê an giang, tiền Giang gì đó. Mặt khá nét so với mấy bé khác. Em cởi đồ ra thân hình thon thả khá đẹp. Cao tầm 1m6. Có đều vú hơi lép. DẠNG VÚ TRÁI QUÍT... Điểm cộng là vòng eo thon thả, và lozz khá nhiều lông, thân hình loli khá nhiều hình xăm mini quyến rũ, vào việc thì em lích ti, và Hanjob trước.
Phần service là 70% hanjob nhé anh em, chỉ 30bj. Mình thuộc dạng lịch sự, ko vồ vập, chỉ lấy tay bóp vú, bóp đít nhẹ nhàng, cho em ấy hanjob, skill thì chán, cảm giác ko sướng, thôi nhắm mắt đại cho mau ra, team 3p nên mới vào có 10p là ra rồi. Ở đây quy định 20p nhé anh em.
ĐÁNH GIÁ TỔNG THỂ.
- ƯU ĐIỂM: 100% đào teen, hàng họ non căng tràn sức sống. GIÁ RẺ: 170K/
- khuyết điểm Phục vụ: service có phần công nghiệp, thái độ nhân viên ko cảm xúc, ĂN MẶC CHÁN, hỏi gì nói đó, ko thân thiện cho lắm.
THẾ LÀ XONG VIỆC QUAY XE VỀ, TRÊN ĐƯỜNG VỀ ĐI NGANG DƯƠNG CÔNG KHI, VÀO QUÁCH ĐIÊU, QUÁN XÁ MỌC LÊN NHƯ NẤM, má ơi khu quách điêu quán lộ thiên nhiều kinh khủng, đèn nhấp nháy muôn màu... Mỗi quán 2-3 em ngồi chào mời show hàng như bên bùi công trừng, hay lê văn khương luôn. Ăn mặc cũng khá sexy quyến rũ. Thấy cũng có teen luôn, từ quách điêu vào phạm thĩ nghĩ cũng nhiều quán, và HL80 CŨNG ĐẦY, bây giờ tất cả các quán đều đổi tên thành HTGD ko còn để tên CAFE nữa. Tiện khu quách điêu, phạm thĩ nghĩ có anh em nào chơi nhiều, thì chia sẻ review luôn nha.
Thôi dừng tại đây, viết dài dòng quá. À hihi

amung
X