Không phát hiện - Không lây nhiễm (HIV)

ongvua

Đại úy
Nếu anh em có theo dõi sẽ biết nhà nước đang thi đua phong trào K-K. Nghĩa là dành cho người bị H. Có lẽ đây là 1 bệnh checker cực kì cực kì rén và sợ!
1 số điều vua cảm nhận như sau:

+ Ngày trước có 1 số ít bé gái bị dụ và bị phá hoại cuộc đời! Rồi đâm ra bé nó bệnh kha khá Nặng. Xin lưu ý là nặng rồi mới phát hiện lúc này tải lượng virus ở mức đáng báo động. Dẫn tới tăng nguy cơ lây bệnh cao, rồi em nó đi trả thù đời!
+ Hiện nay đã thay đổi nhiều. Lây bệnh giờ đa số là đồng giới nam quan hệ không dùng bao và quan hệ trần ở lỗ hậu, nguy cơ cao nhất!

Chia sẽ cảm nghĩ về bệnh:

- Thật sự vua thấy bệnh này mắc phải thì rất khổ, đâm ra tâm lí các ông lỡ check bậy bạ thì sợ rất nhiều, 1 phần tâm lí các ông đọc báo và gg và thêm vài ông cmt bậy bạ. Nên sợ lúc nào cũng nghĩ tới nó, dẫn tới là bị tốn rất nhiều tiền oan.

- 1 trong số đó câu hỏi như là BJ bị lây hiv,... . Để mà bj mà bị hiv thì điều kiện nó rất rất rất siêu siêu khó! Tỉ lệ nó còn thấp thấp hơn cả việc mấy ông trúng số độc đắc nữa kìa!! Và thậm chí chơi trần cũng có 1 tỉ lệ lây nhất định chứ không phải 100%.

- hiện nay có thuốc dự phòng nếu cảm thấy sợ sau khi có 1 cuộc chơi không lành mạnh thì nốc vào nhanh!

- Thật sự thì giờ mấy em hàng cũng là con người và sợ chết. Nên nếu có bị thì em nó cũng có uống thuốc! Thật sự dù em hàng hiv có uống thuốc cũng không đáng sợ, vì nếu có sài thuốc tải lượng virus trong có thể thấp. Có nghĩa là số lượng mấy con vi rút thấp nhiều thì dĩ nhiên khả năng lây mấy ông nó khá là thấp nhiều!

- Báo lá cải hiện nay và ti vi đăng bừa rất nhiều! Chuyện bị hiv là rất đau khổ nên chả ai rảnh lên mạng để đi kể lum la cho báo trí nó đăng đâu! Thằng nào ăn chơi mà bị dính may ra nó lên đây cảnh báo cho anh em!

Đó là 1 số điều về tỉ lệ và nguy cơ lây hiv. Trong diễn đàn cũng còn nhiều bài có số liệu rõ hơn nhiều nhưng tui sẽ nói nó 1 cách gần gũi dễ tiếp thu!

- Vậy thì nếu lỡ mắc hiv mà có vợ con thì làm sao! Thì giả vờ kiếm cớ gì đó dắt vợ đi xét nghiệm chứ sao. Thú nhận tội lỗi của mình! Trong trường hợp vợ không bị thì giờ làm sao!

Những anh em nào sợ rằng 1 ngày nào đó mình bị bệnh thì sẽ ra sao!

+ nếu phát hiện kịp thời. Bác sĩ sẽ cho thuốc uống và khi sau 1 thời gian điều trị. Tải lượng giảm tới mức âm tính với bệnh luôn khi xét nghiệm! Nghĩa là anh em sẽ không thể không thể lây cho ai nếu như tải lượng đã thấp tới mức được như vậy! Lúc này thì bệnh cũng bình thường rồi, chăm bổ sung vitamin, sống tích cực và cố gắng giữ gìn sức khỏe để không mắc phải căn bệnh gì!

+ nên là đừng lo lắng nếu lỡ chẳng may mắc phải. Nếu có nguy cơ hãy canh đúng thời gian đi xét nghiệm và điều trị thôi nào anh em! Bổ sung như tiêu đề là tuyên truyền chiến dịch K-K. Nghĩa là không phát hiện không lây truyền. Có nghĩa là khi uống thuốc và duy trì đến mức virus thấp nhất thì quan hệ nhân trần sẽ không lây hiv!

- đây là câu chuyện của Vua. Vua từng tiếp xúc với 1 em gái 2k1 mắc bệnh và sau khi khuyên nhủ em nó thì! Em nó chịu uống thuốc và chữa bệnh. Và tui cũng cam kết với em nó khi bình thường rồi có thể có bạn trai và qh bình thường. Mà em nó nói không tin và kêu tui là nếu giám nói thì giám làm! Tui cũng oke luôn. Kkk như vậy sau 1 thời gian em nó điều trị thì tải lượng virus khá thấp. Sau đó vua quan hệ trần với ẻm 2 tháng hơn. Và mới đây sau 8 tháng từ lần cuối quan hệ. Vua xét nghiệm lại kết quả là âm tính!

Vậy nên Vua mới dám kết luận và cho ra bài viết này. Ngoài ra trong lúc quan hệ với bé nó t có đi chơi nhưng đeo bao, nên đừng có vô cmt bậy bạ gì hết nhé! Cũng hy vọng mấy tml lỡ ăn chơi bậy bạ đọc bài viết của t cũng yên tâm hơn nhé! Nếu chịu khó chúng m sẽ thấy có mấy em idol ăn chơi nhân trần và nhiều thằng ăn chơi bậy bạ mà còn khó dính nữa kìa. Nên cũng không thể bậy bạ mà nói cái nào được. Nếu check gái nhiều thì cứ mỗi 6 tháng nên đi khám các bệnh tình dục 1 lần. Thật ra đa số các bệnh là trị khỏi được hoặc giúp anh em tránh cửa tử sớm, nên xét nghiệm đều đặn biết sớm trị thì cũng yên lành thôi! Chúc anh em ăn chơi an toàn lành mạnh và nhiều sức khỏe. Thân ái chào anh em!

LãoĐôngTà

Binh nhì
Thuốc Prep & Pep nó mắc vãi cả lozzz ra . Tốt nhất đi chơi thì chịu khó mua cái áo mưa mang vào. Muốn cảm giác chân thật hơn thì 001 của japan. Tỷ lệ nam lây nữ là 8/10.000 còn nữ lây cho nam thì 4/10.000 . Tỷ lệ thấp nhưng đéo biết được mình xui xui trúng trong 4 người đó đâu ( mặc dù tỷ lệ nó giống như trúng jackpot . " Cẩn tắc vô ưu " mấy tml ơi .

amung
X