Gặp lại em người yêu cũ

hoathuan

Trung sĩ nhất
Trưa nay đi thôi nôi con đứa bạn thân, tình cờ gặp lại em người yêu cũ,em cũng đang buồn chuyện chồng em.Thế là tăng 2 vào khách sạn cùng em. Mọi ký ức xưa ùa về ngày tôi và em chia tay để tối đi lấy vợ theo ý của ba mẹ.
Thật không thể ngờ câu chuyện lại xoay ra một cách bi kịch như thế. Tôi ngồi ở mép giường, chết lặng. Cái giường nhỏ trong nhà nghỉ đã chứng kiến những cuộc ân ái nồng nàn mê mệt say sưa của chúng tôi giờ bỗng như rộng thênh thang và lạnh lẽo như nấm mồ chôn mối tình ngắn ngủi của chúng tôi. Còn nói gì được nữa khi mà tôi không thể làm gì hơn để cứu vãn cuộc đời dang dở và oan nghiệt của em. Cuối cùng, vẫn lại em nó là người lên tiếng:
- Thôi, dù gì chúng mình cũng đã từng yêu nhau. Đêm nay có lẽ là đêm cuối cùng, em sẽ chiều anh lần cuối cùng. Anh yên tâm, em sẽ không để phiền lụy đến anh nữa đâu.
Nói rồi, em đứng dậy, từ từ cởi từng lớp áo ngoài, áo trong, áo con rồi cởi quần cho đến khi không còn gì trên người. Em tiến lại gần tôi, lúc đó đã chết như một khúc củi mục. Em cởi áo khoác ngoài, áo sơ mi và cởi giầy để tôi tuột nốt chiếc quần jean cũ và đẩy tôi nằm xuống giường. Sau đó em chủ động nằm đè lên người tôi hôn tới tấp vào mặt, vào môi, em còn cắn 1 cái đau điếng vào tai tôi nữa. Mùi thân thể thơm lá xả, bồ kết quen thuộc của em dần dần đánh thức sự thèm khát trong tôi. Tôi lật úp người em nó xuống đệm, mặt vục vào 2 bầu vú đã bắt đầu nở ra và hơi thâm của em mà mút chùn chụt. Em nó ôm tôi rất chặt, 2 tay vòng qua lưng tôi. Bất giác, tôi quờ tay lên trên mặt em thấy nước mắt em giàn dụa. Em nói trong tiếng nấc nghẹn:
- Hãy yêu em lần cuối đi anh…
Xin hỏi anh em, gặp tình huống ấy anh em xử trí thế nào, còn tôi, tôi vùng dậy, dạng chân em ra, gục mặt vào bướm em mà mút, mà liếm, mà đưa qua đưa lại. Cơn sướng khoái của đứa con gái mới cấn thai lôi em trở về thực tại, em lại rên rỉ, nói những câu vô nghĩa và để tôi mặc sức vầy vò bướm em cho đến khi nước nhờn chảy ra ướt đẫm đám lông tơ, chảy rớt xuống đùi, xuống đệm. Được một lúc, chừng như không chịu được nữa, em nói nhỏ:
- Anh địt em đi, cho buồi vào bướm đi, mạnh nữa lên, em van anh…
Câu nói của em càng kích thích tôi cao độ, chẳng cần phải vòng vo, giữ gìn gì nữa, tôi đút thằng cu vào bướm em, sâu ngập đến tử cung và dập mạnh. Lúc sau, chừng như thấy mỏi, em nó xoay người nằm nghiêng cho tôi đút vào từ phía sau, giống như kiểu làm tình của anh trai và chị dâu tôi vậy. Khoái cảm càng tăng lên khi em nó rướn hết sức đẩy mông lại phía sau để đón thằng cu của tôi lúc này cương cứng hơn bao giờ hết. Tôi cứ nhấp nhấp như thế rất lâu trong tiếng rên rỉ, tiếng khóc nhỏ nhoi, nỉ non của em cho đến lúc sướng quá, buồi tôi giật lên từng hồi với những dòng tinh trùng bắn sâu vào trong tử cung của em. Khi buồi đã mềm lại, em nó vẫn không cho tôi rút ra mà để yên trong bướm em một lúc thật lâu. Em nó cứ nằm đó, mặt cúi xuống, nước mắt chứa chan. Sự sướng khoái cùng nỗi đau khổ tột cùng khiến cả hai chúng tôi đều không thể thốt lên lời. Mãi sau, em nó từ từ quay người lại, lấy tay ôm lấy khuôn mặt tôi và đặt vào môi tôi một nụ hôn dài. Nước mắt em vẫn rơi, dính cả vào môi tôi mặn chát và cay đắng. Ai ngờ được tình yêu của chúng tôi lại kết thúc oái oăm đến thế. Chẳng biết làm gì hơn, tôi mân mê đầu vú của em như trẻ con nghịch vú mẹ vậy. Thế rồi, dường như cơn hứng tình quay trở lại, em cúi xuống, ngậm lấy cặc tôi mút chùn chụt, đưa lưỡi liếm quanh cái đầu khấc. Chẳng phải chờ đợi lâu, chim tôi cứng dựng lên ngay tức khắc. Bấy giờ, sau khi mút cặc xong, em xoay người, nằm sấp xuống, chổng mông lên, ý chừng như muốn tôi đút vào. Tôi nằm đè lên người em, áp sát, thằng cu chui tọt vào bướm thì em cũng nằm ép hẳn xuống đệm. Những cú nhấp lên nhấp xuống liên tục làm cơn khoái cảm tăng dần, tôi cứ làm thế lâu thật là lâu, cho đến khi em nó không kìm được nữa, kêu rên nhè nhẹ, giọng nói như mê đi:
- Anh, em sướng quá, anh rút ra đi…
Đang cơn sướng khoái, tôi cứ để kệ thằng cu nằm yên vị trong bướm em một lúc nữa rồi mới từ từ rút ra, tinh trùng và nước nhờn của em bám ra theo ướt nhòe nhoẹt. Tôi nhỏm dậy vớ cái khăn lau cho khô chim và em cũng thế, em lau xong chạy ù vào nhà tắm kỳ cọ. Tôi mặc quần áo xong nhìn ngắm cơ thể em mãi không thôi. Chao ôi, nếu ngày đó tôi chững chạc hơn, có tính tự lập hơn và quyết liệt hơn thì giờ này cơ thể mềm ấm quyến rũ của em đã nằm gọn trong vòng tay tôi rồi…

amung
X