Em vẫn share bt

Tê Man

Trung sĩ nhất
Em share free đéo cần 1xu mắc công mang tiếng , tuy em share free nv cũng sợ k hợp gu anh em lo cm lun , có nt hỏi ae ok k? Mà nhiều ae k lên bài dùm có mỗi anh @-Ninh Khuyết- lên bài dùm . Ae đi rồi cmt dô cái nha , em có lấy phí ngàn nào ôn?
Với đó h em toàn đi qua đêm toàn book 3-4m qua đêm tính lun tiền xe , bao nhiu shot cũng ok , nhiều ae tự dô xin nc mắc cười , a rãnh ban ngày đi 3m sao được ? Cái đó giá sgbb khác i khách tùm lum , em cũng sợ bệnh này kia , mà đi trần lý do đơn giản thôi em cho ẽm tiền i test full em mới dám trần chứ đâu điên .
Ae tìm tn nào em xin cafe chụp gửi đây em đền nhẹ 10tr , em có tiền chơi đi đéo i xin bẩn như 3 con chó kia @chimchichbong qua bài NT xem có bảo lấy phí k hãy sủa nha con chó , checker 9 thức cc dì toàn đăng bài thảo luận với hỏi , gan ăn tức ở hay sao bảo t share lấy phí .
Vấn Đề Cuối .
Em có nói trước con bé cực kỳ non , mới làm em share 10 người mà ae chơi cặc dì 3-4h sáng hù doạ nhỏ khóc đi về . Giá 2m qua đêm được deal rõ là ngon ngoan chiều dâm , nghe lời đặc biệt không bị mùi phần dưới . Nếu có em đền tại em cực kỳ ghét nhỏ nào thái độ , em đéo phải sub hay bánh . Are you ok mấy ní?
@longmongganeco ba off bữa h nhớ ba k con? Ba cho địa chỉ rồi sao k thấy lên thăm ba ? Trình con chơi gái ra sao cũng k thấy con đăng lên vậy?

amung
X