Đời thằng sinh viên nghèo và cô em bán vé số P2

ntychyt11

Hạ sĩ
P1: https://rphang.moe/t/doi-thang-sinh-vien-ngheo-va-co-em-ban-ve-so.223287/

Sau lần đầu tiên trong cái nhà vs vừa chật vừa nóng đó, dù chưa làm được gì nhưng nó cũng khiến mình lúc nào cũng nghĩ về em nó. Em nó nhỏ con, da hơi ngâm đen đôi mắt còn ngây thơ lắm chưa suy nghĩ gì nhiều, chỉ biết đi bán cùng mẹ rồi lại về. Mấy lần qua nói chuyện mình cũng có hỏi đi bán mấy quán nhậu có gặp ông nào sờ mó gì chưa. Nhỏ cũng thiệt tình nói có mấy ông hay sờ người em rồi rũ đi nhà nghĩ ổng cho thêm tiền xài, mà mẹ e biết nên cấm, mấy lần cũng vào chửi mấy ông đó.

Trưa 1 hôm mình đi học về, ăn cơm xong đang nằm phơi dái nghe nhạc trên cái mp3 từ đời tống thì em nó chạy lại, tay cầm theo mấy trái ổi nói cho mình. Mình kêu em nó lại gọt ăn cùng. Ngồi ăn mình cũng hỏi, bữa ở nhà vs về có suy nghĩ gì không, em nó bảo a bắn cái gì ra mà nó tanh rình à, rữa tay hoài ko hết tanh hj. Mình hỏi lại a rờ e vậy nghe cảm giác gì ko thì em nó nói nghe nhột nhột thôi mà đút ngón tay vào cái lổ đái thì nó đau. Thì ra e nó chưa biết rằng 2 cái lổ khác nhau. Mình mới ngồi giải thích đó là lổ lồn chứ ko phải lổ đái. Lổ lồn là để máu kinh chảy ra với để đàn ông, đàn bà chịch nhau. Cái lổ đó khi đút cu a vào thì e sẽ nghe sướng. Em nó nói đau thấy bà chứ sướng gì. Dòm mấy phòng xung quanh đóng cữa mình kéo em nó lại.

Hỏi mún biết đau hay sướng thì thử mới biết. Em nó nói mẹ sắp trả vé về đó. Mình cũng hơi sợ sợ nhưng lúc đó con cu làm mù lý trí rồi. Đè em nó ra hun rồi lột quần em nó ra. Lần này mới nhìn rõ được lồn em nó. Cái lol con gái mới lớn lông lún phún, mình banh chân e nó ra xong lấy tấm kính chỉ e nó xem đâu là lổ tiểu, đâu là lổ lồn, mình cũng tò mò cái màng trinh mà sao ko thấy được. Hỏi em nó bị ai đút gì vào chưa thì em nói chưa. Lúc này lồn vẫn chưa có nước, mình khum xuống định bú thì mùi nó xộc lên khá khai với hôi. Kiểu con gái mới lớn đi bán sáng tới trưa mồ hôi đổ ra với hồi đó làm gì có nhìu loại dung dịch vệ sinh lồn như giờ, cũng chẳng có điều kiện để mua. Mình lấy cái khăn lau sơ mấy cái bợn trắng trắng rồi cũng úp mặt vào bú liếm 1 cách nhiệt tình. Em nó nói nhột được 1 lúc cái nằm im hưởng thụ. Nước lồn rĩ ra nhìu thì em cũng bắt đầu nói nghe sướng sướng chổ hột le.

Mình cũng từ từ đút ngón trỏ vào, khá khít, em nó la đau, gồng cứng cả người. Mình cứ để nguyên ngón tay trong đó tiếp tục bú. Lúc này nghe trong lồn em nó bắt đầu co bóp, em nó cũng thả lỏng người ra, mình mới cho tay ra vào nhẹ nhẹ, nước cũng ra nhiều hơn trơn tru hơn. Mình lột quần lôi cu ra định nhét vào thì em nó không cho. Nói tay thôi cũng đau lắm rồi cu a như vậy nhét vào tét ra luôn đó. Mình cũng ko mún ép. Nhờ em nó bú cu rồi 2 đứa 69 1 hồi lâu thì mình out luôn trong miệng em nó. Out 2 đứa lại ngồi ăn ổi như chưa có chuyện gì. Em nó còn chê tinh trùng mình mặn với tanh, mình thì nói lồn e nó chua lét à với đóng nhìu bợn trắng coi chừng bịnh đó. Dặn em nó về đi đái xong nhớ rữa kỹ, vệ sinh kỹ kỹ vào.

Kết thúc phần 2 thì cũng chưa ăn được em nó, cũng dặn e nó đừng qua phòng mình nữa, xóm nhìu bà nhìu chuyện thể nào cũng méc à.

amung
X