Có GĐ, chơi Tinder, tìm SGBB kiểu gì? (p4)

tqminh62

Binh nhất
Anh em xem các phần trước ở đây nhé
P1: https://rphang.io/t/co-gd-choi-tinder-tim-sgbb-kieu-gi-p1.220983/
P2: https://rphang.io/t/co-gd-choi-tinder-tim-sgbb-kieu-gi-p2.221173/
P3: https://rphang.io/t/co-gd-choi-tinder-tim-sgbb-kieu-gi-p3.221667/

Phần 4 này là mấy lần sex đầu tiên. Những phần trước ae cũng biết là mình chơi khá mất thời gian. Hẹn cf, đi ăn 2-3 lần mới tới lần sex đầu tiên. Kể cả là kỹ vậy nhưng thiệt ra số người hợp gu ko nhiều. Nhẩm nhanh thì được 30% là mình tiếp tục gặp lâu dài, được 30% nữa là tặc lưỡi gặp thêm 1 lần nữa (rồi next luôn), còn 40% là chỉ một lần duy nhất rồi nghỉ.

Gu sex của mình là nhẹ nhàng và phối hợp tương tác qua lại. Nói thì ngắn gọn vậy chứ thiệt ra phải lâm trận mới cảm nhận được ai hợp hay ko. Có vài bạn mình gặp hoặc là thụ động quá hoặc là chủ động quá thì tụt cảm xúc liền. Tìm sgbb thì ai cũng muốn lâu dài, dù là mình deal theo lần, nhưng chủ yếu là để thoải mái, ko áp lực gì trong chuyện thu xếp cv để gặp thôi, chứ thực sự muốn đi theo lần thì chẳng ai tìm sgbb làm gì.

Một lần mình gặp một bạn làm văn phòng. Sau 2 date đi cf, đi ăn thì date thứ 3 là đi ăn món chính rồi đi ăn nhau tráng miệng! Mọi chuyện tưởng sẽ suôn sẻ nhưng hóa ra lại ko. Lúc gặp ở quán ăn thì bạn đó ho liên tục. Mình hỏi e có sao ko thì bạn nói là ko sao, lâu lâu e lại bị vậy, ho ho vậy thôi chứ ko có gì. Mình đang từ quan tâm chuyển sang kiểu "wtf???". Lúc đó là khá tụt mood rồi. Vì lúc nhắn tin hẹn thì đã biết là hôm nay sẽ sex, mà ho liên tục vậy thì sure là ko dễ chịu gì. Cả buổi ăn mình chờ xem bạn ý có nói là đang ho nên thôi hôm nay đi ăn rồi về, còn chuyện kia thì hẹn lại hôm khác, rốt cuộc ko nói gì. Vậy là ăn xong thì vô ks. Mình hỏi e tắm ko? Bạn ý bảo ko. Nãy là tụt 30%, giờ tụt thêm 40% nữa. Với mình thì dù có tắm ở nhà rồi, nhưng mà đi đường, xong ngồi ăn uống cả buổi thì cũng nên vô xả người lại. Chứ trước khi sex mà ko tắm thì.... miễn bình luận luôn!! Case này may mà bạn ý cũng xinh, v1 với eo ót ổn, âm thanh cũng ok nên phần việc còn lại ko vất vả lắm. Nhưng ko có lần 2.

Lần khác gặp một bạn đang là sv năm 2. Bạn này là người ít tuổi nhất mình từng gặp. Mà cũng là người cao nhất, cao m7 lận. Lúc đi cf mang giày cao gót đứng cao hơn mình luôn. Gặp bạn này là đúng quy trình luôn. Date 1 cf nói chuyện linh tinh. Date 2 xem phim, ôm nhau nhẹ nhàng, hôn nhẹ vài cái. Date 3 đi ks. Bạn này chắc còn nhỏ tuổi nên hơi thụ động nhưng lại kèm theo là kiểu hơi bị gồng, ko thoải mái. Mình ngẫm lại thấy hai date đầu tiên rất ổn, nói chuyện vui vẻ, có cảm tình. Nghĩa là ko phải là bạn ý miễn cưỡng sex với mình. Vậy có thể là tâm lý lần đầu hoặc ko hợp gu với kiểu sex của mình. Sau khi hẹn thêm 1 lần nữa thì mình dừng luôn, vì bạn này vẫn thụ động với gồng y như lần đầu. Ko đến mức kiểu "a muốn làm gì thì làm" nhưng mà ko tương tác, ko cảm xúc (hoặc do mình cảm nhận vậy) thì ko vui tẹo nào.

Một bạn nữa cũng sex được 2 lần rồi nghỉ. Bạn này mới tréo nghoe. Lần đầu mọi thứ rất ổn. Body ổn, da thịt thơm mát, phối hợp nhịp nhàng, âm thanh good. Kể cả phần nói chuyện sau khi sex xong cũng vui. Mình nghĩ là ok lâu dài được rồi. Nhưng đến lần sex thứ 2 thì thật bất ngờ... Vẫn ổn từ đầu cho đến lúc bạn ấy lên đỉnh và ra... Khí mà bạn ấy ra... nó hôi!! Lúc đó mình giật mình luôn. Thắc mắc kiểu ủa douma nãy giờ đâu có nghe mùi gì, lúc nãy hôn em bé vẫn bình thường mà. Cúi xuống nhìn bcs thấy hơi trắng trắng xong lấy tay di di chất trắng đó thì càng nghe mùi hơn mới biết là từ đâu ra. Haizzz... Thề luôn!! Lúc đó thất vọng thật sự, hụt hẫng dã man!! Cũng ráng nằm nói chuyện một chút rồi về. Xong ngậm ngùi nhắn là chắc là mình ko hợp rồi e. Bạn ý ngạc nhiên hỏi lại, phải bịa ra đủ lý do để dừng lại. Chuyện tế nhị đó đâu có dám nói thẳng.

Tạm kể với ae vậy thôi. Nói chung là tìm sgbb thì chuyện sex nhất định phải hợp gu, mà gu ở đây là về cảm xúc. Ko giống đi tàu nhanh thì ko có nhiều cảm xúc. Chơi môn sgbb thì ngoài chuyện sex còn chat chit rồi đi chơi ăn uống, thi thoảng du lịch các thứ nữa. Hợp gu khi sex thì lúc nói chuyện tâm sự cũng vui hơn nhiều.

Phần sau mình share với anh em vài lần sụp hầm nhớ đời, sụp từ first date cho đến lúc lúc sex luôn!!!

dothanhdat69

Binh nhất
ủng hộ bác lên thêm, mình cũng tương tự bác
quan tâm cách bác giữ kín vì thấy bác cafe với phim, các nơi công cộng rất dễ gặp người quen

amung
X