Some và Cuck - Món ngon mà ae nên thử 1 lần trong đời

Kent92

Binh nhì
Vẫn như mọi lần nhận setup cuộc ms yoni cho cặp đôi trẻ. Cặp bạn cũng là khách quen của mình.

Thật sự nhu cầu bé vợ quá cao, mình ms combo 60p sướng trân người mà vẫn chưa xi nhê.
Thì ra ms không là chưa đủ hì, ok không sao. KH là thượng đế mà, chưa phê chỗ nào gấp đôi chỗ đó.
Setup với bạn chồng. Mình làm kèo cuckold some nhé bạn. Như gãi đúng chỗ ngứa ngoài việc dặn dò mình các kiểu thì không còn lý do gì để từ chối keke ( tâm lý chung các a khi chơi môn thể thao some này nhỉ đều phải tăng level mới phê )
Nào nào vào việc thôi

Đúng giờ bé vợ đến cả 2 đều hồi hộp vì vắng a chồng. Làm công tác tư tưởng nay vắng ảnh nên e cứ xõa đi nhé đừng ngại thể hiện !

Cặp mông chất lượng nhỉ ae nhẹ nhàng thôi nào

Cặp giò cặp tay e rã rời luôn rồi. Giờ nằm hưởng thụ cảnh vc ngta thăng hoa ôm nhau thôi

Hì hì cảm giác này thích nhỉ, tạo hưng phấn để họ yêu nhau nhiều hơn. Cảm giác như mình làm gì cao cả lắm ae nhỉ.
P/s 1 clip thú vị cảm giác vợ mình nói sướng với partner là cảm giác thú vị đúng không các anh chồng ơi
Hì ẻm á lên là xoay qua người giật giật luôn đó ae hehe, mà tại dính mặt quá nên chưa đc phép a chồng mình k post đầy đủ đc

amung
X