Massage và fuck free ... giờ là kỷ niệm

ku_to10cm

Binh nhì
Chuyện đã lâu và giờ mới kể, như tiêu đề, đi mát xa và được chịch free ...

Thâm niên matxa và check hàng thì chắc ngót ngét cũng được 20 năm, nhưng để được matxa và chịch free thì không phải chuyện ở cái miệng, mà chắc còn là hên của hên. Dưới đây sẽ là 3 câu chuyện có thật, nhưng thật sự đã lâu rồi, chia sẻ để ae có thêm kinh nghiệm và hãy tin rằng chuyện không tưởng là có thật. Và thực sự là may mắn, chứ mình cũng không phải tài năng hay có tiền bạc nhiều.

1. Fuck lần đầu tiên:

Sau khi VN lần đầu đoạt HCV Tiger cup, bão đến 10h, thì về đi matxa cho mệt thêm. Ngày đó, Bảo Khang thì thường xuyên ghé, dù HBO ở cạnh bên nhưng chẳng bao giờ để ý. Hôm đó, Bảo Khang đông quá, chờ thì mệt, nên thôi thử HBO xem thế nào.

Cái nhìn đầu tiên, HBO thì tệ của tệ, CSVC nhìn tồi tàng, dù phòng xông hơi riêng biệt. Thôi kệ mẹ, lỡ rồi, chơi thôi.

Một em phục vụ bước vào, nhỏ con, mình dây, loli, chắc tầm 17-18, nhớ mang máng là số 8 và tên Phúc, ok chấp nhận.

Matxa, tán dóc, bỗng dưng em kể, em đang xem phim sex, mấy chị cho em xem, ... thế là chém gió ...

Rồi em hỏi, anh chịch em không?

Móa ơi, thời tới sao cản được. Mình hỏi em có bao không? Em nói không, em không chuẩn bị.

Quyết định nhanh, thấy em cũng sạch sẽ ... quất ngay và luôn ...

Cảm giác chịch lén trên ghế matxa mà nó đã gì đâu, dù là cả 2 đều im lặng.

Ta nói được nước thì làm tới, bắn xẹt xẹt vô trong mà không cần xả ra ngoài.

Chịch xong sướng thì có sướng, mà có lo thì cũng có lo, vì chỉ có đủ 200k để típ và tiền vé tầm 80-100k gì đấy (không nhớ rõ), nhưng típ thì 200k thôi.

Nhưng đâu đó cũng xong, ghi típ, trả tiền vé, em nó cũng vui vẻ, nhận và không nói gì.

Ra về và hẹn gặp lại em nó lần sau.

Kết quả: sau 1 tháng, khi mana đã nạp lại, tự tin để gặp lại em và thử vận may. Nhưng may mắn đã không mỉm cười, em nó đã nghỉ. Sau đó, cũng ghé HBO được 1-2 lần, nhưng CSVC tệ quá mà cũng không gặp may mắn nên thôi tạm biệt và về Bảo Khang.

2. Fuck lần 2: Lần này là định mệnh - năm 2013

Trong 1 ngày buồn vì chuyện cá nhân, và lang thang khu vực thủ đức, tình cờ thấy mat xa Nguyên Anh, vậy nên trải nghiệm, xả trét.

Thời đấy chém gió cũng gọi là kha khá, sau màn matxa khỏe, cá được lật ngược lên thì bắt đầu chém. Em sn 94, nhỏ con, tên BP, và ngày hôm ấy cũng là ngày cuối cùng em làm tại đây.

Chém gió và phát hiện ra nhà em cách nhà mình có 500m, đúng là cái định mệnh. Kết thúc matxa thì xin số em và hẹn gặp lại.

Hôm đấy, mình về nhà bạn ở thủ đức mà không về nhà. 7h tối, tự dưng em nhắn tin, anh rảnh không, đi chơi với em, em buồn quá.

Thời cơ tới ae ah, thế là xách con xe dream qua chở em nó ngay và luôn.

Trong túi còn 500k, dắt em đi ăn, mà ngạc nhiên là em xách theo 1 vali đồ.

Ăn uống thì em nói buồn, muốn đi ăn mà không kể gì. Thôi thì, ae đều buồn, mà nhà cũng gần nhau, vậy nên tối nay mình ngủ chung để cùng tâm sự em nhé.

Em đồng ý và rồi triển, lúc này túi còn 200k, móa thiệt là đau đầu.

9h tối tại khách sạn. Em tâm sự chuyện mình và chuyện công việc, em bỏ việc, muốn tìm công việc mới ( lý do thì hơi tế nhị nên không kể nha).

Sau màn tâm sự thì 2 ae quấn quýt nhau. Và chuyện gì đến cũng đến ...

Mình và ẻm quần nhau cả đêm, không bao nha, vì em nói không thích dùng. Cùi thì không sợ lỡ ae ạ, chơi thôi.

Sáng ra đi ăn sáng, đi siêu thị, dẫn em đi chơi cho khuây khỏa, rồi lại về chịch tiếp. Total là bắn tinh 6 lần, quéo cò ...

Kết quả: 5h chiều hôm sau thì em chia tay, và đó là lần cuối cùng gặp mặt, về sau không bao giờ liên lạc được nữa.

3. Fuck lần 3: lần này cách lần 2 sau 4 tháng, lúc này đang làm việc tại Bình Dương.

Vẫn là màn chém gió tại matxa Đại Phú, Bình Dương. Em gái miền tây, tuổi lớn hơn mình 1 tuổi, em đã có chồng và một con, do chồng phá quá nên em đang làm đơn ly dị. Trong cảnh gia đình phá sản, em lên sài gòn làm nghề matxa kiếm sống.

Tâm sự hoàn cảnh em và anh cũng na ná, nghèo khổ như nhau, thế nên đã hẹn được ẻm đi chơi. Ăn uống, chuyện trò tâm sự, và rồi chuyện gì đến cũng đến.

Một sáng đẹp trời, vừa ngủ dậy, bỗng dưng ẻm xuất hiện trước nhà trọ mình, mở cửa đón tiếp, ẻm đè mình ra, hôn lấy hôn để, thấy vậy thì chiến thôi.

Ngày đầu tiên đi ăn uống, mình đã chuẩn bị ba con sói, cơ mà xui là em có việc về sớm, không cơ hội sử dụng, nay mỡ dâng miệng mèo, thì mèo lấy ra mà dùng.

Rồi từ đó, cứ cuối tuần thì em có mặt, hôm thì khách sạn, hôm thì nhà trọ (khi thằng bạn cùng phòng đi làm).

Cuộc vui kéo dài được 1 tháng, mình có việc nên không tiếp tục ở Bình Dương, vả lại cũng chẳng muốn níu kéo gì cuộc tình này, vậy nên đã chia tay em sau những ngày tháng sung sướng.

Với lý do đi công tác xa, ẻm đã tranh thủ hẹn mình một đêm tại khách sạn để chia tay. Cái đêm ấy ta nói sướng còn hơn sướng, 2 phát trần ngon cu.

Kết quả: đến giờ không biết 3 em kể trên có bầu hay không, không rõ mình có con rơi con rớt ở đâu không ???

=> Đây là lần cuối cùng mà mình gặp may, sau nay lâu lâu cũng thả thính nhưng không thấy cá dính câu, chắc may mắn vậy cũng là đủ.

amung
X