Miền Nam Lần đầu trải nghiệm Lingam với Anh Thư

Lord_Yang

Binh nhì
Yang tui trước giờ đi massage cũng nhiều, nhưng chưa từng thử qua cái món Lingam này bao giờ [-O<, hôm nay lãnh lương xong quyết định làm 1 quả trải nghiệm thử.

Sau khi nghiên cứu kỹ các dịch vụ của Thư, tui lên kèo hẹn luôn, đã trải nghiệm thì đi gói 120p luôn cho nó đã, chứ đi mấy gói thấp hơn nó đang sướng xong hết dịch vụ cái lại tức tối trong người cũng vậy thôi =)).

Sau khi tới khách sạn book phòng xong rồi nhắn em, chưa tới 5p em đã gõ cửa phòng. Thư thì nhìn qua mấy pic report trước thì công nhận body chuẩn thật, dù ko phải trẻ gì (lớn tuổi hơn tui mới chết chứ :)), nhưng vẫn rất biết giữ dáng, vòng nào ra vòng đấy.

Màn đầu massage khỏe, tui khá bất ngờ, tay nghề của em ok, hơn khối em trong mấy tiệm massage ấy chứ. Xong qua trò Lingam, tui là tui cố đi trải nghiệm cái này nè, trước giờ chưa biết nó ra sao. Khống biết mấy ông khác đi thì thấy sao, chứ cái Lingam này tui có 1 cảm giác rất đặc biệt, thằng em nó sướng tới đỉnh rồi nhưng lại ko muốn xuất, cứ kéo dài cái cảm giác đỉnh ấy thật lâu. Một hồi sau xuất thì lại không thấy quá mệt như bình thường, ko biết cái yếu tố khoa học nào dẫn đến điều này. Cơ mà thôi kệ mẹ, sướng là được.

Màn trườn thái/nuru của em cũng chất phải biết, kết hợp với đường lưỡi điêu luyện khắp người. Đường lưỡi của Thư có 1 đặc biệt khác với mấy bé massage trong tiệm khác, ông nào đi thử thì sẽ hiểu thôi. Mà trời ơi, tui nằm em cho em làm thôi chứ tui có làm gì đâu, mà lâu lâu đưa tay xuống móc thử thì sao ướt nhẹp vậy nè ^#(^

Sau 2 shot sung sướng thì em đưa tui vào phòng tắm và tắm rửa thật sạch sẽ. Một trải nghiệm quá đáng đồng tiền. Nhiều khi đi trò này xong, sau này đi lại mấy kiểu massage trước giờ hay đi lại ko còn phê nữa thì chết. Em cũng nói là em không nhận một khách quá nhiều lần trong 1 tháng, vì tiền đâu mấy anh đi hoài vậy, ở nhà quay tay tiết kiệm tiền đi, lâu lâu gặp thì được.

Bonus 1 pic nhé, thông cảm tui cây hàng nhỏ ^:)^, trời sinh ra ko được may mắn về kích thước.

amung
X