Đời thằng sinh viên nghèo và cô em bán vé số.

ntychyt11

Trung sĩ
Mới học xong 12 chân ướt chân chân ráo 1 mình lên SG tìm phòng trọ. Lúc đó là 2006, tìm được 1 căn trọ giá rẽ trong khu lao động nghèo với giá 400k 1 tháng. Cả khu trọ 2 dãy ,hơn chục phòng có mỗi 1 khu vệ sinh chung nhếch nhát. Mấy ngày đầu ở thì mình cũng khá khó chịu khi phải chờ đợi để vs mỗi sáng với đi tắm. Nhưng dần dần mình cũng tìm dc cái niềm vui với cái khu vệ sinh nho nhỏ đó.

Khu trọ thì dân tứ sứ đủ nghề, nhưng ấn tượng với mình nhất là 1 căn có 3 mẹ con bán vé số, 1 đứa bé tầm 6t và 1 cô chị tầm cở 15 16 tuổi có nét ngây ngô của mấy em gái dưới quê mới lên. Mấy căn còn lại thì cũng có vài bà cô tướng cũng ngon lắm mà hơi đứng tuổi. Phòng mình cuối dãy, gần khu vệ sinh nhất khá hôi ko ai thuê nên giá rẽ. Cứ sáng sáng là mở tung cữa sổ ra ngắm mấy chị em còn ngáy ngủ ko bận áo dú đứng đợi vào vs. Nhìu bà bận áo dây khum khum đánh răng rớt cả dú ra ngoài, nhìu bà ngồi xổm thấy được cả mép lồn.

Riêng tất cả chỉ coi cho vui, thứ đợi mình nhất là con bé vé bán vé số kia thôi. Lúc nào cũng ra muộn nhất. Cặp vú ko to nhưng đầu ti hằn lên áo thấy rõ. Sau thời gian dài sóc lọ trong phòng, mình quyết định tiếp cận em nó.

Biết em nó tối hay đi bán vòng vòng mấy quán nhậu, mình cũng đạp xe theo, cũng giả bộ tình cờ gặp, rồi dần dần cũng chuẩn bị cho em nó ly nước mía, ly rau má. Lâu dần cũng có thiện cảm với mình. Tới trưa 1 hôm e nó mệt nên trả số rồi về sớm, mẹ với em nó thì còn đi bán. Mình thấy lạ mới h này về rồi nên cũng hơi tò mò lại phòng em nó. Thấy em nó thay cái áo dây với cái quần đùi ra nằm đó. Lại hỏi thì em nó nói bị đau bụng, mà mình hỏi đau bụng gì lại ko nói, hỏi riết thì cũng ngại ngùng nói đau bụng đàn bà. Thằng sinh viên ngây ngô có biết gì đâu. Nói để đi mua thuốc cho cái em nó cười nói nằm xíu hết à. Cái mình về bưng cơm qua ăn cùng em nó.

Em nó cũng ngây thơ cách nghĩa cho mình hiểu là con gái tới tháng là đau bụng các kiểu, được đà mình cũng hỏi tới đủ thứ chuyện về con gái. Dần dần e nó cũng tò mò về mình. Vài hôm sau canh phòng ko có mẹ với em nó mình lại qua hỏi thăm. 2 đứa ngồi nc với nhau 1 hồi cái em nó hỏi mình, "ngồi nói mấy chuyện vậy a có cảm giác gì không". Mình cũng trả lời kiểu giởn giởn là thằng em nó biểu tình chứ sao ko có được. Cái mình dc đáp lại bằng 1 câu " em cũng nge khó chịu với muốn hỏi thêm vài cái mà ngại" lúc này tim mình đập nhanh rồi biết em nó cũng tò mò dữ lắm rồi. Mình nói có gì đâu ngại ko biết thì hỏi a nói cho biết. Em nó hỏi mình lúc khó chịu a có làm gì ko. Mình trả lời là có chứ, anh làm cho nó ra. Em nó hỏi làm sao ra, mà ra cái gì. Lúc này thiệt muốn đè em nó ra thịt luôn mà khu đó có người. Mình ngồi ở phòng em nó cũng phải mở cữa để ko ai nghi.

Mình nó em nói a về phòng trước, em vào khu nhà vs đợi a. Đợi 1 hồi thấy e nó đi vào thật. Mình chạy theo liền, gõ cửa thì e nó mở cho mình vào. Cái phòng tắm ngột ngạt nhỏ tầm 4m2. Em nó đứng ngại trong 1 góc. 2 đứa ko nói với nhau câu nào. Mình lại ôm em nó trong cái nóng như thiêu như đốt. Mùi mồ hôi, mùi tóc cháy nắng xộc vào mũi mình. Mình tụt quần xuống cầm tay e nó đặc vào thèn em mình kêu " em xục đi, mỗi khi khó chịu a làm vậy đó". Em nó ngại ngùng xục cho mình. Tay mình cũng luồn vào trong quần e nó, vén cái quần lót ra là tới nhúm lông tơ lún phún, tiến thêm xíu nữa thì thấy em nó đã ướt từ bao giờ rồi. Mình cũng xoa nhẹ lồn e nó. Định chọt tay vào thì em nó la đau ko cho. Mình đây cũng ra luôn. Hun nhẹ e nó 1 cái rồi mình chạy về phòng. Về mình cứ đưa tay lên hửi. Cái mùi ngay ngáy khai khai vẫn còn đó,

Em nó ko có xài dthoai nên mún liên lạc với nhau khá khó, đi bán thì hay đi cùng mẹ, chỉ lâu lâu mới tách ra đi riêng. Mún tìm cơ hội để đi xa hơn thật sự khó. Còn ở cái nhà vs nhỏ kia thì ko phải là nơi an toàn với thoải mái để làm chuyện đó.

P1 mình kết thúc ở đây. Ae nào tin cũng được ko tin cũng ko sao, ae nào sinh ra ở thời điểm đó mới thấy con gái thời đó nó khờ lắm nhất là mấy em dưới quê mới lên...

amung
X