Đánh giá hai em hàng khu Westminter Cali.

QuLong

Thành viên
Vừa rồi minhf có chuyến ddi công việc tại khu Phúc Lộc Thọ vài ngày nên củng mom mem đi check hàng mấy em VN. Hôm đầu thì check được một bé 9x rất là ngon. Em nó ở tại ks và mình setup rồi đến.
Nhận xét chút về em nó
Mặt xinh, cỡ 1993 1992. 7/10
V1: to tròn, săn chắc. Tuy là vếu bơm nhưng bóp thoái mái.
V2: tho gọn, có eo ót đàng hoàng.
V3: theo mình là ok vì ko để ý lắm
V4: khúc này ngon, sạch sẽ ko mùi, vét máng tốt.
em nó massage cho mình một chút rồi chuyển qua BJ, mình hỏi em nó 69 thì em nó nhiệt tình trèo lên cho mình vét máng. Khởi đầu mình chơi em nó thế truyền thống rồi chuyển qua doggy. Công nhận bím em nó khít, ai yếu yếu phải kềm chứ ko mau ra (củng có thể em nó co thắt). Cuối cùng mình out trong tư thế doggy. Và em nó massage cho mình thêm chút rồi chia tay nhau về.

Em này mình recomment cho anh em chơi. Ai cần inbox mình nha.

Em thứ 2 phải nói là quá xui cho một buổi chiều. Củng bằng biện pháp nghiệp vụ mà mình có đc số phone e nó. Khi gọi đt thì nói chuyện dễ thương nhỏ nhẹ. Nhưng khi đến gặp thì thôi. Bác nào ở VN mà nhớ mấy bà máy bay hết date đứng đường thì mẹ này là giống y vậy. Công nghiệp, xấu, tướng mỡ. Vào thì hối mình vào tắm, xong ra BJ gấp rút chưa đc 1p kêu đeo bao vào chiến. Thấy ko xong nên thôi mình out lẹ rồi về. Mất $140 mà cảm thấy ko xứng đáng với đồng tiền mình bỏ ra.
Kết luận em thứ 2 này là mình bị sụp hầm.

Qua đây mình sẵn sàng share cho anh em bé thứ 1 mình check nha. Anh em nào cần cứ inbox mình. Còn mẹ già thứ 2 mình củng chia sẻ ae phone number luôn. Để anh em né. Ai cần inbox mình nha. Chúc anh em sức khoẻ.

*lưu ý phải like bải viết nhá!

amung
X