30/4 ám ảnh cuộc đời, sợ cái lồn

hoangg1223

Binh nhì
Chào mấy bác, e xin kể lại câu chuyện dating app của e. Tình cờ match dc bé 2k5 trên bumble, giao diện 10 điểm ngực tấn công mông phòng thủ. Nhắn tin cò cưa 2 ngày rủ đi chơi bữa đầu e cũng đóng vai goodboy chở đi dạo uống nước ép Bình Thạnh, qua Sala đi vòng vòng. Bữa sau là hqua 30/4 cũng nhắn tin vô chủ đề đó rùi, nay bé đòi đi ăn kem e cũng chở qua Q1 kiếm mà trễ quá đóng cửa hết rồi nên vòng qua Trần Đình Xu mua chai sữa đầu đường rồi e kêu thôi giờ cũng trễ mình đi chỗ cần đi ha, thấy nó k phản kháng e cũng nghĩ vô kèo thơm r 🤣🤣. Qua Royal q8 chạy xuống rồi bảo vệ hỏi có đặt phòng trước ko, e kêu ko, ổng kêu hết phòng rồi thế là quay xe chạy qua kế bên e ko nhớ ks tên gì. Tấp vô quất đại. Lên phòng 2 đứa vô tắm rửa vệ sinh sạch sẽ, tới tiết mục lên giường. Kiep nạn bắt đầu từ đây, vô đá lưỡi các kiểu rồi e mò tay xuống móc cua. Móc đâu đó được 5p thấy nước nôi tràn trề rồi con cặc đang cửng 1 cây nhưng mà đời ko như mơ, e rút tay ra thì ôi thôi đạ mú nó tự nhiên nghe cái mùi e nói thiệt ko biết mấy bác tin ko, e đang đứng móc vừa móc vừa sục chuẩn bị đẩy vô r thì nó bốc cái mùi e nói thiệt cá sình mấy bác đem phơi thêm 1 nắng nữa là ra cái mùi em ngửi được hôm qua đó 🤢🤢🤮🤮🤮 đang cửng nghe được cái mùi đó e kêu tự nhiên thằng e của anh hôm nay nó hết nghe lời anh nó k cửng nữa rồi. E chạy thẳng vô toilet ói tại chỗ, rửa tay 5 bịch xà bông mà vẫn còn ám ảnh cái mùi đó đkm ko có cái từ nào diễn tả ngoài từ VÃI CẢ LỒN 🤢🤢🤢 mà ói cũng k dám ói lớn sợ em nó nghe nó ngại đm con cặc đang cửng mà 30s nó xìu, bình thường mấy bác sục cặc xong bắn tệ tệ 1-2p nó mới xìu hqua e nghe cái mùi đó xong con cặc đang dựng đứng nó ngã ngang trong 30s luôn. Ôi đkm cuộc đời 21 năm qua 7-8 cái lồn rồi lần đầu gặp cái lồn nó tệ hơn chữ tệ đéo có từ nào có thể diễn tả được cái mùi đó. Ói xong ra e mặc đồ đi về trong 5p trên đường về ko dám nói chuyện với nó câu nào luôn. Về nhà e block luôn đkm ám ảnh cuộc đời hên là nó chưa bú cặc e, e cũng chưa úp cái mặt xuống bú chứ mà úp xuống bú chắc cắn lưỡi chết lun 🤮🤮🤮 Bác nào chơi bumble gặp bé U q7 xăm ngực với đùi nhìn bén bén thì chạy 8 thươc dùm e cái ko thôi ám ảnh cái lồn giống e luôn đó. Ám ảnh vãi cả lồn tối về 2h xuống bới tô cơm nghĩ lại cái mùi đó vô ói chặp nữa, giờ đang kể với mấy bác nhắc lại cái mùi đó e còn nhợn lên nhợn xuống🤢🤢🤢 30/4 sụp cái hầm chà bá lửa sợ cái lồn luôn mấy bác ơi

amung
X